Wq/ha/Sheri Booker

< Wq | ha
Wq > ha > Sheri Booker

Sheri Booker marubuciya ce Ba’amurkiya, mawaƙiya, mawaƙiyar magana, kuma malami.

magana,

edit
  • Dole ne in kasance cikin wani yanayi na daban don in sami damar yin hulɗa da iyalai waɗanda ke baƙin ciki, da yawan motsin rai.Amma ka'ida ita ce, ba a yarda in yi kuka ko jin daɗi ba tare da la'akari da abin da na gani a yau da kullum. Don haka idan jariri ne, idan kisan kai ne, idan akwai wanda ya mutu a dabi'a, kyakkyawa, tsohuwar mace, ba a bar ni in yi kuka ba.
  • A kan aiki a gidan jana'izar a cikin Shekaru Tara' A Gidan Jana'izar Baltimore' a cikin NPR (2013 Yuni 1).
  • A cikin al'adun birane, masu kula da jana'izar suna da wani matsayi na daraja. Suna nan tare da masu wa'azi da 'yan siyasa.A zamanin rarrabuwar kawuna, gudanar da jana'izar ita ce hanya ɗaya tilo da mazan Ba-Amurke za su iya samun kuɗi bisa doka kuma su tashi…
  • A kan babban matsayi na daraktocin jana'izar Baƙar fata a cikin "'Shekaru tara a ƙarƙashin' ya ba da labarin zuwan marubucin a gidan jana'izar Baltimore" a Baltimore Sun (2013 Jun 1).
  • Babban darasi da na koya shine "ƙin yarda shine kariya". Kin yarda ba ya jin daɗi, amma a matsayina na masu fasaha ina tsammanin muna son ɗaukar ƙin yarda da kaina.Yana iya sa mu yi shakkar aikinmu ko basirarmu. Koyaya, kin amincewa ba koyaushe bane wanda ke cewa ba ma son aikinku ko ba ku da hazaka.Wani lokaci wani yana gane cewa ba za su iya ba ku abin da kuke buƙatar tashi ba.Wuri ne yana cewa wannan bai dace da ku ba a yanzu.Wannan ba yana nufin cewa wurin ba zai zo neman ku wata rana ba. Yana nufin dole ne ku ci gaba da aiki tuƙuru har sai kun sami cikakkiyar dacewa kuma lokacin da ya dace zai yi aiki da kansa.
  • Kan koyan kin amincewa a cikin "Taron Tambaya&A tare da Mawallafi Mai Nasara, Sheri Booker" a cikin HuffPost (2014 Aug 19).
  • Matasa na iya zama babban kadara. Lokacin da kake matashi, idan kana da abin da ake kira mafarki 'mahaukaci', babu wanda zai yi tambaya game da shi...Maimakon haka, idan kuna da gaske kuma kuna son yin aikin da ke shirya hanyar tafiya, sau da yawa wasu za su sami wahayi daga gare ku kuma su yi tarayya da ku don taimaka muku cimma burin ku.
  • Lokacin da ake ƙarfafa ku don cimma burin ku tun kuna ƙarami a cikin "Taron Tambaya&A tare da Mawallafi Mai Nasara, Sheri Booker" a cikin HuffPost (2014 Aug 19)

Hanyoyin boye

edit