Wq/ha/Fay wray

< Wq | ha
Wq > ha > Fay wray

Vina Fay Wray (Satumba 15 ga wata, shekara ta 1907 zuwa Agusta 8 ga wata, shekara ta 2004) yar wasan Kanada/Ba'amurke ce, wacce aka fi sani da buga jagorar mata a fim ɗin a shekarar 1933 King Kong a matsayin Ann Darrow. Ta hanyar yin wasan kwaikwayo wanda ya kwashe shekaru 57, Wray ya samu shaharar duniya a matsayin 'yar wasan kwaikwayo a cikin ayyukan fina-finai masu ban tsoro. Ta kasance ɗaya daga cikin "sarauniyarkururuwa" na farko.

Fay wray

Zantuka

edit
  •  
    Fay wray
    King Kong yana da wahala kawai saboda sa'o'in da muke sakawa. A lokacin, babu kariya ga 'yan wasan kwaikwayo game da lokaci ko wani abu. Mun yi aiki kai tsaye cikin sa'o'i 22 sau ɗaya a Kong. Haƙiƙa ƙwarewa ce mai gajiyawa, domin injiniyoyi ne, da gaske, gwargwadon abin da muke hulɗa da su. Ƙwarewar fasaha ta kasance bayyananne ga bayyanawa daga baya, sannan kuma sake ɗaukar ni a gaba a kan wannan matakin tare da wannan allon-don haka ba zan iya ganin ainihin abin da ke faruwa ba! Dole ne a yi shi da yawa, sau da yawa don tabbatar da cewa ba shi da kyau. Don haka mun yi aiki na awanni 22! Daren Rick McKay akan Gari tare da Fay Wray! (a shekarar 1998)